Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 13 of 13

Thread: nguoi toi han nhat???????????\cha toi/

congtu_dangyeu259
    Guest
    Vừa rồi 2 cha con cải nhau, tôi có ý định giết ông và tôi đã nói " Hôm nay ông chết thì tôi sống và tôi chết thì ông sống " sang nói ra được suy nghĩ của mình và ông đó thật thoải mái. Những suy nghĩ về người cha đó từ lâu nay hôm đó mình đã nói ra được. :laugh:

congtu_dangyeu259
    Guest
    Sau thời gian dài cải nhau với ông đó, hôm qua mình phải đèo 2 người mà mình căm thù nhất đó là ông và vợ 2 ông sao lúc đó mình chỉ suy nghỉ muốn đâm vào ô tô cho cả 3 cùng chết thôi :laugh: sao mối thù này mình không bao giờ quên được với ông? sao mình căm thù ông đến vậy? :ngacnhien: ông là ai? là cha mình uh? :ohmy: đời này nỗi ân hận mà không làm được suốt chuỗi ngày trên trần gian này là không giết ông ta được :laugh:

Chào Giáp,bạn thật sự muốn như thế sao?thật sự muốn cả 3 cùng chết ư?Có lẽ bạn chưa biết được cảm giác khi mất đi ba mẹ đâu,có lẽ bạn chưa cảm thấy cái nặng của mảnh khăn tay mang trên đầu đâu,có thể bạn chưa biết cái đau khi đốt cho ba một nén nhang đâu.Bạn chưa biết được sự trống vắng khi mất đi một người thân,nhà như thật là rộng,nồi cơm lúc nào cũng còn hơn nữa,nụ cười không bao giờ trọn vẹn và không bao giờ còn có thể oán trách hay thương tiếc cho người ấy nữa.Hãy mừng vì mình còn có người để oán trách,đến lúc nào đó,khi không còn người đó nữa,khi ấy bạn sẽ thật sự,thật sự cảm thấy tiếc nuối và hối hận.Mình mong bạn chẳng bao giờ có cảm giác đó, mình mong có dịp nào đó bạn có thể nhận ra tình thương của ba mẹ trước khi quá muộn.Người ta bảo không thù không phải cha con,không nợ không phải vợ chồng mà.chúc bạn sống vui và sẽ không hối tiếc vì những việc bản thân đã trải qua.
    TLSN
    THÔI THÌ HẠNH PHÚC CỦA ANH XEM NHƯ HẠNH PHÚC CỦA EM.THÔI THÌ MƠ ƯỚC CỦA EM CHỈ LÀ QUÁ KHỨ CỦA ANH......

Page 2 of 2 FirstFirst 12